The Gate 4 at Aljada by ARADA tại Sharjah
1/1
Mới ra mắtCăn hộ

The Gate 4 at Aljada by ARADA

Aljada, Sharjah, UAE

Chủ đầu tư

ARADA Developer

Về dự án

Tổng quan dự án

1, 2, 3 & 4 Bedroom Apartment Starting Price AED 985,000 Located at Aljada Sharjah Developed By ARADA

The Gate 4 Overview The Gate 4 at Aljada by ARADA is a stunning addition to Sharjah's vibrant real estate market, redefining urban living with its sleek architecture and contemporary design. This residential development offers an exclusive range of apartments, from 1 to 4-bedroom units, designed to cater to families, professionals, and investors. Located in the thriving Aljada community, this modern residential project combines contemporary elegance with the convenience of freehold ownership, making it an attractive investment and a luxurious place to call home.

Tại sao chọn dự án này

Điểm nổi bật

1, 2, 3 & 4 Bedroom Apartment
Starting Price AED 985,000
Located at Aljada Sharjah
Developed By ARADA

Vị trí & Gần đây

Điểm nổi bật đầu tư

7-9%

Lợi suất cho thuê ước tính

12-15%

Tăng trưởng vốn

90%+

Tỷ lệ lấp đầy

1, 2, 3 & 4 Bedroom Apartment
Starting Price AED 985,000
Located at Aljada Sharjah
Developed By ARADA

PHONG CÁCH SỐNG

Tiện ích & Cơ sở vật chất

Hồ bơi
Phòng gym
Khu vui chơi trẻ em
Dịch vụ lễ tân
Bãi đỗ xe
An ninh 24/7
Spa & Xông hơi
Khu BBQ
Đường chạy bộ
Cửa hàng bán lẻ
Vườn cảnh quan
Tính năng nhà thông minh

Câu hỏi thường gặp

Câu hỏi thường gặp

Giá khởi điểm của The Gate 4 at Aljada by ARADA là bao nhiêu?

Vui lòng liên hệ đội ngũ của chúng tôi để biết giá hiện tại của The Gate 4 at Aljada by ARADA. Chúng tôi sẽ chia sẻ bảng giá mới nhất và các căn còn trống.

The Gate 4 at Aljada by ARADA có những mặt bằng nào?

The Gate 4 at Aljada by ARADA cung cấp nhiều loại căn hộ. Mặt bằng chi tiết kèm kích thước có sẵn theo yêu cầu, hãy liên hệ với chúng tôi qua WhatsApp hoặc biểu mẫu yêu cầu ở trên.

Chủ đầu tư của The Gate 4 at Aljada by ARADA là ai?

The Gate 4 at Aljada by ARADA được phát triển bởi ARADA Developer. Arada Developments is a Sharjah property developer whose work now also reaches into Dubai. It builds mixed neighbourhood…

Ngày bàn giao của The Gate 4 at Aljada by ARADA là khi nào?

Vui lòng liên hệ đội ngũ của chúng tôi để biết lịch bàn giao mới nhất của The Gate 4 at Aljada by ARADA.

Kế hoạch thanh toán của The Gate 4 at Aljada by ARADA như thế nào?

The Gate 4 at Aljada by ARADA cung cấp kế hoạch thanh toán linh hoạt được thiết kế cho cả người mua ở và nhà đầu tư, thường bao gồm khoản đặt cọc khi đặt chỗ, các đợt thanh toán trong quá trình xây dựng và phần còn lại khi bàn giao. Hãy liên hệ với chúng tôi để nhận lịch thanh toán đầy đủ.

The Gate 4 at Aljada by ARADA có đủ điều kiện cho Golden Visa của UAE không?

Nhà đầu tư bất động sản đủ điều kiện nhận Thị thực Vàng 10 năm của UAE khi tổng giá trị bất động sản họ sở hữu tại UAE, một hay nhiều căn, đạt ít nhất 2 triệu AED. Bất động sản phải đứng tên bạn. Căn mua khi dự án chưa hoàn thành được tính nếu mua từ chủ đầu tư được cơ quan địa phương phê duyệt, và được phép vay thế chấp từ ngân hàng được phê duyệt tại UAE. Cơ quan Liên bang về Danh tính, Quốc tịch, Hải quan và An ninh Cảng (ICP) quyết định việc đủ điều kiện, vì vậy hãy kiểm tra yêu cầu hiện hành trước khi nộp đơn.

The Gate 4 at Aljada by ARADA nằm ở đâu?

The Gate 4 at Aljada by ARADA tọa lạc tại Aljada, Sharjah, UAE.

Có hỗ trợ vay thế chấp không?

Theo quy định của Ngân hàng Trung ương UAE, khoản vay thế chấp cho bất động sản chưa hoàn thành (off-plan) tối đa là 50% giá trị. Với nhà đã hoàn thiện, mức trần cho người nước ngoài là 80% cho căn nhà đầu tiên dưới 5 triệu AED, 70% nếu trên mức đó và 60% cho căn thứ hai hoặc bất động sản đầu tư (85%, 75% và 65% cho công dân UAE). Đây là mức tối đa: mỗi ngân hàng tự đặt điều kiện và không phải ngân hàng nào cũng cho người không cư trú vay, vì vậy hãy xin phê duyệt sơ bộ trước khi cam kết.

Chủ đầu tư

Về chủ đầu tư

AD

ARADA Developer

Arada Developments is a Sharjah property developer whose work now also reaches into Dubai. It builds mixed neighbourhoods in which homes sit alongside offices, commercial space and a high street, and it incorporates smart city technology and environmental measures into its projects. Beyond development, the company has made lifestyle investments in wellness, community engagement and local culture. Much of its residential work in Sharjah is concentrated in the Aljada and Masaar communities. In Aljada, Il Teatro Residences 2 in Aljada is listed as ready, while at Masaar, Sarai by Arada at Masaar Sharjah is under construction. Further projects under construction include Arada Zabeel Tower at Za'abeel 2 Dubai in Za'abeel and Jouri Hills Phase 3 by Arada at Jumeirah Golf Estates. Binayah's listings include Il Teatro Residences 2 in Aljada and Sarai by Arada at Masaar Sharjah.

Xem hồ sơ chủ đầu tư

Luôn cập nhật

The Gate 4 at Aljada by ARADA

Cảnh báo giáXây dựngCăn mới

Lên lịch tư vấn video

Đặt cuộc gọi video miễn phí với chuyên gia bất động sản của chúng tôi, không ràng buộc.

Đặt lịch tư vấn miễn phí

Giá theo yêu cầu

Có câu hỏi? Điền vào bên dưới ↓

Yêu cầu nhanh

Re: The Gate 4 at Aljada by ARADA

Chúng tôi sẽ phản hồi trong vòng 2 giờ

Dự án tương tự

WhatsAppGọi

Đi trước thị trường Dubai

WhatsAppGọiTrò chuyện trực tiếp